Vũ Nhôm

Mỗi thằng giỏi 1 mảng chứ mày,cờ bạc là công ngệ cao,vũ nhôm kiểu chơi chính trị,đầu óc mafia,cờ bạc tuổi lồn
AI nói ra là ngu. Ếch chết tại miệng thôi, cứ tưởng 1 tay che trời đòi lệch sóng với quan tri huyện

Sửa lần cuối:
mày biết được gì thì nói bật mí ra đi. Làm gì mà bí hiểm
Tao có pít cặc,người pít họ đâu rảnh dái vào đây chém gió hão,tao dc nge chú bác kể lại thui đéo kiểm chứng,chú tao trợ lý cho 1 cốp tướng 2 sao,thứ trưởng ^^

Tao có pít cặc,người pít họ đâu rảnh dái vào đây chém gió hão,tao dc nge chú bác kể lại thui đéo kiểm chứng,chú tao trợ lý cho 1 cốp tướng 2 sao,thứ trưởng ^^
Trợ lý cho Ba Thống à.

Lại hóng hớt trên mạng à?người trong cuộc pít rõ họ ko nói đâu
Cc m nà, vũ al trc khi bị bắt đi nhậu với ô già t bật mí là cố tình để bị bắt để chấp nhận giữ lại tài sản nhé tml...còn là ai m k cần bik...

Sóng gió phủ đời trai tương lai nhờ nhà vợ là nó đấy. Người đại diện cho câu nói này, nó lên đến tình báo
Bố vợ GD Sở XD, má vợ bà con với vợ của Bác Quang bộ trưởng. Tình báo có cơ chế đặc thù. Dc đào tạo công an từ niên thiếu đâu làm tình báo dc. Lộ mẹ hết. Tay ngang qua làm tình báo mới dc :) :). Nhiều khi trong Xamvn này có tình báo ko chừng. Tuyển mọi thành phần để cung cấp thông tin

Bố vợ GD Sở XD, má vợ bà con với vợ của Bác Quang bộ trưởng. Tình báo có cơ chế đặc thù. Dc đào tạo công an từ niên thiếu đâu làm tình báo dc. Lộ mẹ hết. Tay ngang qua làm tình báo mới dc :) :). Nhiều khi trong Xamvn này có tình báo ko chừng. Tuyển mọi thành phần để cung cấp thông tin
:confident: