Vui vẻ 20/10

Hình như tao gặp mày 1 lần rồi phải không? Cho ai được cái gì thì cho sao phải nặng lời với người khác thế.
Ừ cũg hơi nặg lời thạt thôi ae thôg cảm tại vì là vừa cãi nhau tren facebook cả mấy con nhà quẻ mặt đầy tham vọng ăn rồi dở mặt thôi xl ae

Thằng này chắc lại kéo fl hoặc tương tác fb. Xong đéo rep nữa :feel_good: đúng là rẻ rách mà
Tao rẻ rách t cũng hữu duyên đc ít ae ở trên nay chia sẻ đc với người ta và nhiều bạn fb cua. M rẻ xịn oai như cóc thánh tướng chắc đéo gì cả đời dám cho ai nổi 1 nghìn

Tao rẻ rách t cũng hữu duyên đc ít ae ở trên nay chia sẻ đc với người ta và nhiều bạn fb cua. M rẻ xịn oai như cóc thánh tướng chắc đéo gì cả đời dám cho ai nổi 1 nghìn
Mày nói đúng con chó con ạ . Tao đúng là oai như cóc thánh , nhưng chắc chắn hơn cái thằng đầu buồi , công việc để xã hội đen , cho tiền thì không làm từ thiện nhưng lên phát cho mấy thằng đi địt phò , nhưng cho lại phải đòi kb fb mới cho ( đéo biết có cho thật không ) :feel_good:

( Ảnh donate cho 1 ông vozer bị ung thư giai đoạn cuối )
* Ảnh hiến máu hàng năm cho trẻ em và những người bị covid trong đợt đại dịch

* Hình như đợt này chuyển tiền giúp đỡ người bị tai nạn thì phải , tao chuyển cho quỹ trái tim Đại Việt
Thế nhé thằng ngu , đừng sủa bậy nữa nhé . Mày đéo là cái đéo gì đâu =))) sủa thêm câu nữa thì bố mày thấy nhục cho mày lắm con trai ạ

Các bác nào 20/10 có ny hoặc vợ
Nt stk e ra lộc mỗi bác 100k ăn sáng chơi chơi vui vẻ=)))

Update: ai ko nhận dc tiền thì là do các bạn ko đọc và ko làm theo nhé, tôi đã cho rất nhiều bạn ở facebook tôi và 1 vài người ở xamvn này nhé còn rất nhiều biên lai nhưng tôi ko tiện up,
Còn cái địt mẹ thằng óc chó nào bảo xạo thì vì chúng mày vét đĩa đéo dám cho ai bao giờ 1 đồng cho nên cũng nghĩ ai cũng như mình hiêu ko, bố mày mua 1 chỉ ke cả ship 4trieu500 nhưng hnay bố mày ko chơi nữa mà bố mày đi làm 45 người bạn đc vui vẻ đấy là hạnh phúc của bố mày các con hiẻu ko
Làm theo hướng dẫn gì vậy bác?

Mbbank
0770100078888
Hóng lộc bác. Chúc bác 20/10 vui vẻ

Mày nói đúng con chó con ạ . Tao đúng là oai như cóc thánh , nhưng chắc chắn hơn cái thằng đầu buồi , công việc để xã hội đen , cho tiền thì không làm từ thiện nhưng lên phát cho mấy thằng đi địt phò , nhưng cho lại phải đòi kb fb mới cho ( đéo biết có cho thật không ) :feel_good:

( Ảnh donate cho 1 ông vozer bị ung thư giai đoạn cuối )
View attachment 586715
* Ảnh hiến máu hàng năm cho trẻ em và những người bị covid trong đợt đại dịch
View attachment 586716

* Hình như đợt này chuyển tiền giúp đỡ người bị tai nạn thì phải , tao chuyển cho quỹ trái tim Đại Việt
View attachment 586717
Thế nhé thằng ngu , đừng sủa bậy nữa nhé . Mày đéo là cái đéo gì đâu =))) sủa thêm câu nữa thì bố mày thấy nhục cho mày lắm con trai ạ
Vâng oai như cóc bố mày cho địt phò thì bố mày mới kể còn từ thiện tổ chưc thì cai loại m đéo bằng 1 góc của t đâu nhưg đã là việc công đức tao đéo thèm khoe. Công việc của tao là gì đối với tao nó ko quan trọg tao ko ăn cap trộm ko lừa đảo gì ai ko buôn ma tuý ko chăn phò thì đối với tao thế là ổn. Mày làm việc tử tế mua đc mấy cái nhà rồi số tk số dư bây giờ có bao nhiêu showw lên anh em giao lưu tí

Vâng oai như cóc bố mày cho địt phò thì bố mày mới kể còn từ thiện tổ chưc thì cai loại m đéo bằng 1 góc của t đâu nhưg đã là việc công đức tao đéo thèm khoe. Công việc của tao là gì đối với tao nó ko quan trọg tao ko ăn cap trộm ko lừa đảo gì ai ko buôn ma tuý ko chăn phò thì đối với tao thế là ổn. Mày làm việc tử tế mua đc mấy cái nhà rồi số tk số dư bây giờ có bao nhiêu showw lên anh em giao lưu tí
Tao cũng có cái đéo gì đâu , 27t làm kĩ sư ở Mỹ :feel_good: à tao đéo có oto đi vì tao đéo thích , đi moto phượt phê hơn , thế nhé:vozvn (25): thế mày có gì giao lưu không

ECA70F54-C578-46D6-AFC8-4D636936E805.pngF5FDAFC7-0BBD-4E3E-8DFD-9EA78AC37A8A.jpeg

O trên này ko chỉ có phò mà có cũng nhiều thành phần khó khăn chơi bời bết bát. Bản thân t cũng tưng là 1 thăng chơi bời ko nghe lời các anh mất đi sự nghiệp mât đi mọi thứ đên bh t nhận ra đc t làm lại thừ đầu đc và có chút thành công t muốn chia sẻ lai như lúc t khó khăn cũg có những ng giúp đớ chỉ đơn giản như vậy thôi. Cuộc sống bh nhiều nghi ngờ là đúng nhưng đôi khi ko nên mất niềm tin sẽ chang còn vui vẻ gì luc nao cũng nghi hoặc

Tao cũng có cái đéo gì đâu , 27t làm kĩ sư ở Mỹ :feel_good: à tao đéo có oto đi vì tao đéo thích , đi moto phượt phê hơn , thế nhé:vozvn (25): thế mày có gì giao lưu không

View attachment 586740
View attachment 586744View attachment 586743
Ok nếu ko phải là giả thì mày giỏi. M kém t 1 tuổi nhưng giỏi hợn t và t khâm phục m Còn tao đéo chém gió hay xạo lồn bú fame cai gì cả tao người thạt việc thặt m có thể thêm bạn fb để hiêu hơn. Còn riêng chuyện công đuc giúp đời tao cũng đã công đuwc rât nhiêu ko chi tiền bạc mà còn công sức vì tao đã tưng là mục sư truyền đạo

Ok nếu ko phải là giả thì mày giỏi. M kém t 1 tuổi nhưng giỏi hợn t và t khâm phục m Còn tao đéo chém gió hay xạo lồn bú fame cai gì cả tao người thạt việc thặt m có thể thêm bạn fb để hiêu hơn. Còn riêng chuyện công đuc giúp đời tao cũng đã công đuwc rât nhiêu ko chi tiền bạc mà còn công sức vì tao đã tưng là mục sư truyền đạo
Tao có rảnh đéo đâu mà đi fake dăm ba cái này :feel_good: còn mày cho thì tốt cho m thôi , tao thì thường chuyển tiền từ thiện chứ không đi phát tiền như m nên không biết

Tao có rảnh đéo đâu mà đi fake dăm ba cái này :feel_good: còn mày cho thì tốt cho m thôi , tao thì thường chuyển tiền từ thiện chứ không đi phát tiền như m nên không biết
M thử nghĩ xem 1 thằng bịa đặt ko hề cho ai thi có dam quay lại ăn nói như này ko???
Và t dám nói lại tất cả những ai nói tao xạo vì đó là sự thật ko bh bẻ cog đC. Còn t là thang chơi bời chả hay ho gì cả đơn giản mua chỉ ke ca ship 4tr5 thì hnay t ko mua nữa t mang ra có duyên tặg dx 45 người tao thấy vui là đc ok

Những ai hôm nay nhận dc tiền của tôi rồi hình như 3 hay 4 người gì đó chuc các bạn vì mọi nguoi ko tin nên ko thêm bạn với tôi. Chúc moi nguoi vui vẻ 20/10 bên gia đình và người thân nhé. Còn những ai chưa nhận dc thig mong rằng sau này sẽ có duyên với nhau. Chuc cac ban bên gđ vui vẻ và hp bản thân tôi là 1 người cô độc chỉ mong muốn có 1 gia đình như cac bạn nhưng tôi đã đánh mất lúc tôi tuổi trẻ nông nổi. 20/10 toi cung ko co aicnen chi biet Chúc cac bạn vui vẻ nhiều viet những lời này tặng mọi người và cả mẹ tôi

Tôi mà xạo lồn anh em tôi làm con chó, toi vừa phát ở fb tôi hơn 50 người bạn bè. Ae add facebook tôi kêt bạn tôi ra lộc vui vẻ. Tôi mới đc 300 củ ko nói sai
Bac oi. E chua nhan dc :((