Way tay là vận đen nó vận vào người có đúng hay không?

Xin các đồng dâm ở trên cao,các bậc tiền bối,các anh hùng hảo hán trong thiên hạ đã từng cai quay tay thành công cho em xin tip cai nghiện.dạo này vào xam em nghiện quay tay lắm rồi ngày 2 lần cứ đến giờ đó là đầu lại suy nghĩ và chim lại cửng.khiến cơ thể em đi làm rất mệt mỏi và đừ đừ thêm vào nữa là mọi xui xẻo cứ ập vào người.

lần này em phải quyết tâm cai bằng được.dạo gần đây cảm thấy cuộc sống không được tốt.toàn gặp những vận xui ập vào người.và luôn tự nhận bản thân ngu ngốc.ngại giao tiếp và tiếp xúc với mọi người.cảm thấy tự ti bản thân.

lần này em phải quyết tâm cai bằng được.dạo gần đây cảm thấy cuộc sống không được tốt.toàn gặp những vận xui ập vào người.và luôn tự nhận bản thân ngu ngốc.ngại giao tiếp và tiếp xúc với mọi người.cảm thấy tự ti bản thân.
Vào r/nofap hoặc nhóm không fap trên fb cho có khí thế đi bạng

T đúc kết ra từ lâu lắm rồi. Quay tay và chơi phò cực đen luôn. Kể cả m đang dưng fa mà tự nhiên có bạn gái cũng đen. Trừ khi bạn gái m còn trinh m mới đỏ. Tin t đi
Công nhận. Đm trước t đang fa vui có ny vào phát tốn bao tiền đi ăn, đi chơi rồi tiền nhà nghỉ các kiểu. Chưa kể tinh thần đéo ổn định mà làm việc vì nó cứ nhắn tin mè nheo rồi láu lâu lại cãi chửi nhau... Được mỗi cái là đéo phải nhịn địt thôi chứ phiền vãi lồn

Tao ngoài 30 và vẫn quay tay hàng ngày hoặc hai ngày/lần. Thức khuya thì sẽ mệt. Chịch t vẫn khoẻ nhưng cảm thấy ko như 4-5 năm trước.
Quay tay nhiều và liên tục làm cơ thể mệt, tinh thần sa sút và trí nhớ kém.
Có thể tụi mày k tin nhưng nó làm giảm thọ cũng có phần đúng và tổn phước ấy.
Tao chịch gái đéo bao giờ trúng lô đề. Quay tay hai phát cho dù đánh chắc kiểu gì cũng lọt hoặc bị lộn.

Tao cũng cảm giác thế. Đầu óc kiểu bị mụ mị ko tỉnh táo. Dễ mất bình tĩnh, đưa ra những qđ sai lầm. Năm nay có đợt Tết với đợt gần đây t quay tay nhiều , đen vcl luôn. Mà bỏ mãi chưa được. T sẽ quyết tâm

Không chỉ riêng quay tay mà chịch phò/fwb/rau cũng đen đủi vcl. Tất cả những hình thức đó đều gây tổn hao phước báu và dương khí. Nên là tốt nhất là bỏ tay khỏi quần, phát triển bản thân, kiếm bạn gái yêu đương đàng hoàng, quan hệ cho nó tình cảm.

tao đang chuẩn bị nâng cấp súng

Attachments

1.1 MB · Lượt xem: 62
Không chỉ riêng quay tay mà chịch phò/fwb/rau cũng đen đủi vcl. Tất cả những hình thức đó đều gây tổn hao phước báu và dương khí. Nên là tốt nhất là bỏ tay khỏi quần, phát triển bản thân, kiếm bạn gái yêu đương đàng hoàng, quan hệ cho nó tình cảm.
cũng có nghe nói các quan hệ ko trong sáng, như cặp bồ, gái gọi, phò, cave, nhìn trộm, xem video dâm dục, thủ dâm, .... đều bị coi là tà dâm, khi là tà dâm thì tổn phước
chịch vợ chồng thì là âm dương hòa hợp, ko bị coi là tà dâm nhưng phải điều độ, ko quan hệ khi đèn đỏ, khi ốm yếu, ....

đúng là thủ dâm xong mệt vãi
nhưng nếu ko có gái, nhu cầu lên cao, thì thủ dâm cũng là cách cân bằng sinh lý, giải toả bức bối giúp tâm lý dịu lại ko bị bốc hoả

Sửa lần cuối:
thấy hình thôi ko sao,t thích đọc mấy bài viết trên đây.còn clip trên xam lúc nào cũng bị crack nên qua dc ải.chỉ cần ko đụng cái telegram.má nó up phim cây nhà lá vườn nhiều vl.nên t ko dám vào

Kkkk .

cũng có nghe nói các quan hệ ko trong sáng, như cặp bồ, gái gọi, phò, cave, nhìn trộm, xem video dâm dục, thủ dâm, .... đều bị coi là tà dâm, khi là tà dâm thì tổn phước
chịch vợ chồng thì là âm dương hòa hợp, ko bị coi là tà dâm nhưng phải điều độ, ko quan hệ khi đèn đỏ, khi ốm yếu, ....

đúng là thủ dâm xong mệt vãi
nhưng nếu ko có gái, nhu cầu lên cao, thì thủ dâm cũng là cách cân bằng tâm lý
Đúng rồi. chịch kiểu đó nhiều còn gây rối loạn cương nữa đấy. Vì chịch không có cảm xúc yêu đương nam nữ.
Chịch với người yêu hoặc vợ thì cũng tuần max 2 lần thôi, nhiều quá cũng không tốt.

Đù má căng ghê ha, hèn gì mấy tml toàn chăn rau, thôi bỏ đá phò đi chăn rau