Xàm nhiều thằng TƯ DUY hạn hẹp tỏ vẻ thượng đẳng kinh nhỉ

HaVyy

Đàn em HHH
Thớt Chủ
Đúng mà mày. Mấy con phò rất hay sợ người khác biết mình làm phò nên cứ ai nhận xét về mình cái là dãy nảy lên. Em chỉ địt nó vì tình cảm xong xin tiền các a ý để mua nhà mua xe chứ em k có làm phò. Anh phải tin em... Em chỉ yêu mình anh thôi.... Có cái đầu buồi bố mày tin.
Ôi một thằng tôm hùm bị phò lừa hay sao mà cay cú thế :)) tìm được cái thông tin tao gạ khách hộ cái Đ m cả lò chúng mày liếm lol phò ngu lol bị lừa giờ a cay thế giới à :))

AlexOnFire

Đàn em HHH
Ôi một thằng tôm hùm bị phò lừa hay sao mà cay cú thế :)) tìm được cái thông tin tao gạ khách hộ cái Đ m cả lò chúng mày liếm lol phò ngu lol bị lừa giờ a cay thế giới à :))
Thế mày nói như này thì mày tự nhận phò còn đéo gì nữa . Đã là phò thì là phò , m tự ái cái đầu buồi à :vozvn (32):

HaVyy

Đàn em HHH
Thớt Chủ
Làm như cả cái VN ai cũng xàm lồn , ai cũng phò phạch như mày =)))
Tao nói vậy thôi tao nghĩ gì nói đó như mày thôi :)) chứ nhân cách như mày thì tao lo con em gái con chị con mẹ mày khéo còn thiendia.com chứ đéo phải gái xam nữa đâu:))

AlexOnFire

Đàn em HHH
Tao nói vậy thôi tao nghĩ gì nói đó như mày thôi :)) chứ nhân cách như mày thì tao lo con em gái con chị con mẹ mày khéo còn thiendia.com chứ đéo phải gái xam nữa đâu:))
Mấy con phò thì đầu lúc nào chẳng nghĩ đến thiendia với xam . Tao đoán mày là con phò đã hành nghề lâu năm nên mới nghĩ đến thiendia.com . Chứ gái nhà lành đéo biết mấy trang đấy đâu con phò ạ =)))

HaVyy

Đàn em HHH
Thớt Chủ
Mày đừng so sánh mình với những người phụ nữ thời đại khác vì bản thân mày làm phò đâu có nghĩa là người khác cũng làm phò đâu. Mày so sánh thế thì nên về hỏi mẹ mày xem mẹ mày đã bú bao nhiêu cái buồi, ngửa lồn cho bao thằng địt rồi lên đây nc tiếp
Thôi thằng con sọ dừa có bà mẹ địt sấp đéo nằm ngửa lol được thì ntr với mày làm đéo gì nhỉ :)) haaaa kiểu Đ m hình dung ntr với cái đầu dừa như mày ghê vcl

AlexOnFire

Đàn em HHH
Thôi thằng con sọ dừa có bà mẹ địt sấp đéo nằm ngửa lol được thì ntr với mày làm đéo gì nhỉ :)) haaaa kiểu Đ m hình dung ntr với cái đầu dừa như mày ghê vcl
Đấy bố mày biết ngay mày là phò mà . Tao nói có sai đéo đâu =))) mẹ bố con phò

Cescfab

Checker mới lớn
Tao mà như mày thì kệ mẹ nó ai nói gì nói quan tâm làm lồn gì. Còn phải lên đây thanh minh thanh nga. Tụi nó kì thị thì sao? Ko kì thị thì sao?
Còn tao thì con gái xăm mình thì mất đi cảm tình tuỳ theo độ lớn và số lượng hình xăm.

HaVyy

Đàn em HHH
Thớt Chủ
Đợi tao chốt đơn xong rồi vào cho mấy con chó đói ăn cứt nhé. Sủa hăng hái vào chúng mày trơn láng thơm thơ lắm hãy sủa thật căng để thể hiện hết cái mặt tốt đẹp của chúng mày ra xem nào. Thằng nào sủa không hay tao khinh

theo kinh nghiệm địt bọp của tao thì gái nhà lành cũng dâm như mấy con xăm trổ thôi. có cái địt mấy con xăm trổ thì nó hoang dại hơn. còn ăn chơi thì tao chọn mấy con xăm trổ địt cho nó sướng. chứ lấy vợ thì còn phải xem nhân cách, mà nhân cách đéo đánh giá bằng vài cái hình xăm được. nhưng full người thì thôi =))

HaVyy

Đàn em HHH
Thớt Chủ
Tao mà như mày thì kệ mẹ nó ai nói gì nói quan tâm làm lồn gì. Còn phải lên đây thanh minh thanh nga. Tụi nó kì thị thì sao? Ko kì thị thì sao?
Còn tao thì con gái xăm mình thì mất đi cảm tình tuỳ theo độ lớn và số lượng hình xăm.
Nếu bọn lợn kia ko khinh người thì đã không có toppic này mày ạ. Tự dưng 1 mình tao thành 1 câu chuyện được đâu.

Attachments

1.2 MB · Lượt xem: 16

Toản90

Checker mới lớn
??? Mày post hình mặt mày lên đây tao tìm chứng cứ cho mày, còn k tìm được tao sẽ xin lỗi mày luôn. Chẳng phải tao bị lừa hay gì mà phải cay cú cả. Mà tao chỉ muốn đưa mấy con phò hiểu đúng về bản thân và giá trị của phò nó nằm ở chỗ nào thôi. Hiểu dõ về bản thân và vị trí của bản thân âu cũng là cái tốt mày ạ. Đừng tỏ vẻ thanh cao và so sánh mình với những người con gái khác . vì từ xưa các cụ đã bảo rồi. K nghe phò kể chuyện k nghe nghiện trình bày. Mày hiểu ý tao chứ

HaVyy

Đàn em HHH
Thớt Chủ
??? Mày post hình mặt mày lên đây tao tìm chứng cứ cho mày, còn k tìm được tao sẽ xin lỗi mày luôn. Chẳng phải tao bị lừa hay gì mà phải cay cú cả. Mà tao chỉ muốn đưa mấy con phò hiểu đúng về bản thân và giá trị của phò nó nằm ở chỗ nào thôi. Hiểu dõ về bản thân và vị trí của bản thân âu cũng là cái tốt mày ạ. Đừng tỏ vẻ thanh cao và so sánh mình với những người con gái khác . vì từ xưa các cụ đã bảo rồi. K nghe phò kể chuyện k nghe nghiện trình bày. Mày hiểu ý tao chứ
Trời ơi sọ dừa oang oẳng ghê quá đ m lúc nào cũng chỉ vác dái ngửa chim đi chơi phò thì m gặp thế lol được tao mà nhận ra tao :)) ngửa chim làm trai bao còn chưa có cơ hội đây đòi nhận ra tao :))

x5452

Thanh niên hoi
Xăm là quyền của mày còn chửi là j của chúng nó, hai cái có thể song song tồn tại mag không có ảnh hưởng gì đến nhau.

Toản90

Checker mới lớn
Trời ơi sọ dừa oang oẳng ghê quá đ m lúc nào cũng chỉ vác dái ngửa chim đi chơi phò thì m gặp thế lol được tao mà nhận ra tao :)) ngửa chim làm trai bao còn chưa có cơ hội đây đòi nhận ra tao :))
Địt mẹ con phò này. Chả hiểu mày biết đọc hiểu không? Thách bố mày tìm bằng chứng mày làm phò thì mày phải đưa mặt với thông tin lên tao mới tìm được chứ. Đừng có xiên sang truyện khác. Hay sợ tao tìm được bằng chứng làm phò của mày nên k dám đưa ra??

Cocme_xoaichanh

Phó thường dân
mày kiếm 2tỷ6 mua nhà mà vẫn đéo hiểu được bản chất cuộc đời này nhỉ. Phải thông não mày thôi chứ mày giàu mà mày vẫn ngu cũng quay về hàng chờ.
T1: Cái thớt nó đăng là Ý của nó phải không? Phải. Ý của nó nó có quyền đéo ai cấm cản nó cả. Đéo ai có quyền.
T2: Ý của nó nêu lên thì sẽ tương thích với một số thằng cùng giống Ý của nó phải không? Phải. Thì cái này là không thể phân biệt số đông hay ít, đéo ai rãnh ngồi thống kê cái xàm lồn này. Và cũng vậy mày nên tôn trọng Ý của tất cả mọi người.
T3: Mày sống trên đời này đó giờ mày thấy những chuyện không như Ý của mày không? Tất nhiên là CÓ. Vậy thì mày nên ngậm miệng lại và tôn trọng Ý của mỗi người. Thì người ta sẽ tôn trọng Ý của mày. Còn mày không thích thì cũng không cần phải cào phím chứng minh cho lũ phò xăm mình, mấy con xăm mình. Vì bản chất hình xăm là ngoài thân, còn bên trong nó tốt thì sao? Câu chuyện đó cũng không nên phán xét.

AlexOnFire

Đàn em HHH
mày kiếm 2tỷ6 mua nhà mà vẫn đéo hiểu được bản chất cuộc đời này nhỉ. Phải thông não mày thôi chứ mày giàu mà mày vẫn ngu cũng quay về hàng chờ.
T1: Cái thớt nó đăng là Ý của nó phải không? Phải. Ý của nó nó có quyền đéo ai cấm cản nó cả. Đéo ai có quyền.
T2: Ý của nó nêu lên thì sẽ tương thích với một số thằng cùng giống Ý của nó phải không? Phải. Thì cái này là không thể phân biệt số đông hay ít, đéo ai rãnh ngồi thống kê cái xàm lồn này. Và cũng vậy mày nên tôn trọng Ý của tất cả mọi người.
T3: Mày sống trên đời này đó giờ mày thấy những chuyện không như Ý của mày không? Tất nhiên là CÓ. Vậy thì mày nên ngậm miệng lại và tôn trọng Ý của mỗi người. Thì người ta sẽ tôn trọng Ý của mày. Còn mày không thích thì cũng không cần phải cào phím chứng minh cho lũ phò xăm mình, mấy con xăm mình. Vì bản chất hình xăm là ngoài thân, còn bên trong nó tốt thì sao? Câu chuyện đó cũng không nên phán xét.
Mày nói đúng . Tao đã đoán con này là phò và tao đã đoán đúng :feel_good: đoán trúng cái này còn hơn là trúng đề

BộKinhVân

Đàn em HHH
m tính thông được não nó k :vozvn (32):

vuducanh192

Già trâu
2t6 ngoài ngửa lol ra có biết làm cái lol gì nữa đâu mà ngu với khôn