Xin cách cướp vợ thằng bạn!

Sao tao thấy mày cài ảnh đại diện là nó mà, không phải con này à, tml thế mà quen được nhiều con vợ thằng bạn phết nhẩy =))
Suost 2 năm nay, tôi thương xuyên chơi xong vứt, chơi chán rồi vứt không thương tiếc, cho đến khi gặp em. Em chiếm trọn trái tim tôi, tôi không thể thiếu em được :vozvn (19):

Hai vợ chồng nó đã trở lại là một gia đình vậy thì giờ mày con chịch được con vợ không. Chịch được thì chịch tiếp, cướp con cặc, đéo ai ủng hộ. Còn chịch nó ở tầm khác, cho phép chịch nếu có thể
Cũng còn cho chịch, nhưng khá lâu mới cho, tôi thương em thật. Tôi không chịu được cảnh em sống với chồng :vozvn (19):

bước 1: m hãy thân lại với thằng bạn.
bước 2: m thuê 1 con rất xinh với giá cao để nó dám làm cv m giao. Sau đó m rủ thằng bạn đi chơi con đó, m dặn con đó nhớ chụp hình ảnh gửi về cho m. Và bảo con đấy là ko lấy tiền, chỉ cần tình. Có tin nhắn nào thì gửi hết cho m.
bước 3: khi thằng chồng và con kia đã sâu sắc rồi, thì m ngồi lại với thằng bạn m, và bảo là thôi bỏ vợ đi. Cùng lúc đó, m hãy tâm sự nhiều hơn với em nó. Gái nó thính lắm. Rồi m lấy 1 số điện thoại lạ, m gửi toàn bộ hình ảnh và tin nhắn cho e ấy xem về chồng mình.
bước 4: vc nó ly dị nhau xong thì cũng là lúc m có tất cả, và m sẽ sống trong 1 cuộc sống của 1 thằng khốn nạn.
bước 5: lúc nào đó, m chán em nó bởi m khinh thường chính m. và m sẽ mất tất cả.
bước 6: thôi, t khuyên thật, bỏ đi mà làm người m ạ.
Tml này coi vậy mà thủ đoạn vãi :vozvn (16):

Vừa đề nghị em về làm việc với tôi, tôi sẽ đào tạo em (Graphics Designer/Editor/Digital Art). Hiện em đang là công nhân, cực khổ quá. Tôi muốn em sung túc cùng với tôi. Nhưng em không dám thoát khỏi cái vũng lầy ấy :vozvn (19):

M sống tệ vkl , làm người như m thì lên cái cầu nào đó đi . Con thầy , Vợ bạn thì đừng đụng vào , làm ng nó khó thật nhưng ráng làm 1 chút đi .

M sống tệ vkl , làm người như m thì lên cái cầu nào đó đi . Con thầy , Vợ bạn thì đừng đụng vào , làm ng nó khó thật nhưng ráng làm 1 chút đi .
Tôi theo đuổi tình yêu, mặc kệ định kiến xã hội :shame:

Cũng sẵn tâm lý bị xiên rồi, mất em sống cũng chã mục đích gì

Thằng lồn này có mỗi việc yêu vợ thằng bạn thôi mà post hết thớt này đến thớt khác. Rên rỉ quằn quại mãi, tao đéo biết mày yêu thật hay spam cái diễn đàn này đây.
@ManhThuong ban chết mẹ thằng chủ thớt này đi.

Mày cắm sừng thg bạn mày mà mày còn xin nó tha thứ đc, sao mày k xin mẹ nó cho về ở chung luôn, thực hiện chế độ đa phu. Hết