Xin kinh nghiệm nuôi mấy em SGBB phân khúc 30tr

jackad

Con chim biết nói
trước giờ t hay quen mấy em 10-15tr. cũng khá okie mà đợt này tài chính dư dả nên muốn trải nghiệm mấy em 30tr xem sao. tìm hiểu sơ thì cũng bik mấy em 30tr ngon hơn hẳn đám 15tr.

vậy tml nào có kinh nghiệm nuôi mấy em tầm 30tr rồi cho t hỏi
- kinh nghiệm diễn biến quá trình tiến tới giao hợp thế nào. tiền nong các kiểu
- mức độ chi tiêu của mấy ẻm,
- đòi hỏi của mấy ẻm,
- mấy ẻm có nhiều bố ko?

thanks bro trước

Sửa lần cuối:
đm chúng mày nhiều tiền nhỉ, 30 tr mà còn lại nhiều bố k :vozvn (19):

đm chúng mày nhiều tiền nhỉ, 30 tr mà còn lại nhiều bố k :vozvn (19):
thằng bạn hay nuôi nó kể có con nhiều bố. căn bản lên tới phân khúc này thì toàn bọn có gia đình địa vị nên nó ko kiểm soát kĩ như đám sinh viên.

Giờ mới biết 30tr địt nhau nó diễn biến khác 10 triệu =))
Trải nghiệm cũng khác đấy, mức độ yêu chiều của các em tỉ lệ thuận với độ dày của ví, nếu chỉ cần địt thì nuôi mấy em 10-20 củ cũng được rồi.

tao ghi nhầm là tiến tới quá trình địt. kiểu mua sắm du lịch gì đấy. mà tao bận vcl ra có vợ nữa.
Mày bỏ 30 củ ra để làm bố nó mà phải nghĩ mấy cái đấy à :)) Thích lúc nào vác dái đến mà địt thôi chứ :))

tao ghi nhầm là tiến tới quá trình địt. kiểu mua sắm du lịch gì đấy. mà tao bận vcl ra có vợ nữa.
Thế thì cứ mấy em vừa tiền thôi đừng nâng tầm lên, sgbb max cứ nuôi 1-2 tháng là đẹp. Lâu hơn thì một là các em sẽ bám, hai là cũng thể mày sẽ nghiện sự yêu chiều chăm sóc của các em có khi dẫn tới bỏ vợ, ba là trước sau cũng lộ.

Trải nghiệm cũng khác đấy, mức độ yêu chiều của các em tỉ lệ thuận với độ dày của ví, nếu chỉ cần địt thì nuôi mấy em 10-20 củ cũng được rồi.
Mới có tiền chơi sgbb 20 củ nên k hiểu cmay lắm :)) Đm sgbb có phải bồ lồn đâu thích thì chiều nó mà thích thì địt rồi về mới đáng tiền mình bỏ ra.

Mày bỏ 30 củ ra để làm bố nó mà phải nghĩ mấy cái đấy à :)) Thích lúc nào vác dái đến mà địt thôi chứ :))
30 củ bé thôi. sgbb bình dân thì mình trên cơ nhưng khi lên tầm 30tr đổ lên thì khúc này các bố toàn kiểu xài tiền như rác bạn ạ.

Thế thì cứ mấy em vừa tiền thôi đừng nâng tầm lên, sgbb max cứ nuôi 1-2 tháng là đẹp. Lâu hơn thì một là các em sẽ bám, hai là cũng thể mày sẽ nghiện sự yêu chiều chăm sóc của các em có khi dẫn tới bỏ vợ, ba là trước sau cũng lộ.
mấy vd kia thì t ko lo vì t quen nhiều rồi. cơ mà nhìn mấy em 30tr khác biệt hẳn nên xin kinh nghiệm rồi tính. khéo nuôi 30tr mà tháng bay 50-70tr thì cũng khá thốn.

30 củ bé thôi. sgbb bình dân thì mình trên cơ nhưng khi lên tầm 30tr đổ lên thì khúc này các bố toàn kiểu xài tiền như rác bạn ạ.
Có cần khổ thế ko b ei. Đm mình bỏ tiền ra chơi nói có tình cảm thời gian thì mình chiều nó cho nó đi chơi còn mình đéo có thì mình địt rồi về bỏ tiền ra còn phải lựa cả hàng thế nó khổ vl...

Có cần khổ thế ko b ei. Đm mình bỏ tiền ra chơi nói có tình cảm thời gian thì mình chiều nó cho nó đi chơi còn mình đéo có thì mình địt rồi về bỏ tiền ra còn phải lựa cả hàng thế nó khổ vl...
tính tao thế làm gì cũng từ từ cần kinh nghiệm đã. nên t mới đang hỏi đây.

Mới có tiền chơi sgbb 20 củ nên k hiểu cmay lắm :)) Đm sgbb có phải bồ lồn đâu thích thì chiều nó mà thích thì địt rồi về mới đáng tiền mình bỏ ra.
Tao lại thích kiểu bồ bịch tình cảm một chút tiền quà nhiều hơn tiền nuôi nhưng có tình cảm một chút thì nó nói quan hệ 1-1 còn tin được, chứ mấy em sgbb cũng thực dụng lắm toàn nhận mấy bố một lúc dễ bệnh tật.

tính tao thế làm gì cũng từ từ cần kinh nghiệm đã. nên t mới đang hỏi đây.
M nuôi nó theo cách sống của m đéo đc thì next tìm đứa khác có tiền việc lol phải nghĩ nh.

mày dám ko?
bố mày bỏ 3 chục ra thì phải chắc chắn ko bệnh đó - bệnh thì có lol nha
Tao từng làm dính bầu một em rồi may em không bắt vạ, nên sau cũng đéo dám ham hố khoản này nữa cứ đeo bao vào. Mà kể cả cao cấp thì cứ đi full xét nghiệm mới biết an toàn hay không được, nhiều bệnh như HPV mấy type nguy hiểm nó ủ bệnh cả mấy tháng trời.

Tao từng làm dính bầu một em rồi may em không bắt vạ, nên sau cũng đéo dám ham hố khoản này nữa cứ đeo bao vào. Mà kể cả cao cấp thì cứ đi full xét nghiệm mới biết an toàn hay không được, nhiều bệnh như HPV mấy type nguy hiểm nó ủ bệnh cả mấy tháng trời.
xét nghiệm,1-1,uống thuốc
con sgbb của tao như thế đó
ko có lồn bố chi tiền thế cho nhanh