Xin kinh nghiệm nuôi mấy em SGBB phân khúc 30tr

Cái món này hên xui thôi ,éo biết thế nào mà lần.Thôi thì nuôi 3,4 đứa 1 lúc hợp đứa nào nhất thì nuôi lâu ko thì next thui.Chung quy lại cũng là loại hái nó chưa pro thì là vận may thôi.

bỏ tiền ra bao nhiêu thì cũng địt chán rồi đường ai nấy đi thôi, ăn chơi thì mỗi thằng 01 gu, chỉ cần mình thấy thích là được.

trước giờ t hay quen mấy em 10-15tr. cũng khá okie mà đợt này tài chính dư dả nên muốn trải nghiệm mấy em 30tr xem sao. tìm hiểu sơ thì cũng bik mấy em 30tr ngon hơn hẳn đám 15tr.

vậy tml nào có kinh nghiệm nuôi mấy em tầm 30tr rồi cho t hỏi
- kinh nghiệm diễn biến quá trình tiến tới giao hợp thế nào. tiền nong các kiểu
- mức độ chi tiêu của mấy ẻm,
- đòi hỏi của mấy ẻm,
- mấy ẻm có nhiều bố ko?

thanks bro trước
Chơi gái như chơi đồ cổ đéo định giâ dc đâu. Thích là quất thôi, nhưng xong thì mất trắng nha mày

tao chả sài từ seeking qua tinder rồi :)) quan trọng là địt 1 2 lần chán mà chơi phò cũng nhàm đéo tình cảm lắm
Cả thèm chóng chán thì chịu thôi. Như t thì tao ko thích dùng chung nên đéo chơi phò dc

trước giờ t hay quen mấy em 10-15tr. cũng khá okie mà đợt này tài chính dư dả nên muốn trải nghiệm mấy em 30tr xem sao. tìm hiểu sơ thì cũng bik mấy em 30tr ngon hơn hẳn đám 15tr.

vậy tml nào có kinh nghiệm nuôi mấy em tầm 30tr rồi cho t hỏi
- kinh nghiệm diễn biến quá trình tiến tới giao hợp thế nào. tiền nong các kiểu
- mức độ chi tiêu của mấy ẻm,
- đòi hỏi của mấy ẻm,
- mấy ẻm có nhiều bố ko?

thanks bro trước
hello m tìm sgbb ở đâu đấy. share cho mấy mối với

Tiền chuyển 5tr lúc đầu. Cuối tháng chuyển nốt phần còn lại.
Mỗi lần đi chơi quà cáp không tính, ăn uống phè phỡn không tính.
Quan trọng nhất là kiểm soát chỗ ở, lắp camera khắp phòng chẳng cần ol đâu. Bé nào nhận 30tr/tháng thì nó cũng ở nhà suốt không thì làm gì đâu nên không lo nó đi nhiều mà chỉ 1vs1.
Mấy cái test về sức khỏe thì đều đặn rùi một tuần một lần.

Tao biết nó từ lúc nó học cấp 3 lúc về quê. Nó học cùng đứa e họ t. Nó cũng xinh nhưng cái giá 30m là do trước đấy chưa có ny t là thằng phá nó. Nhưng mày xđ bỏ 30-50 ra nuôi sgbb thì phải xứng đáng làm sgdd phải dạy dỗ chúng nó chứ đừng nghĩ đến mỗi ịt t dạy chẳng thiếu thứ gì cũng cho nó mở mang tầm mắt. Cho nó đi bar để nó biết xh cám dỗ như thế nào. Cho nó chơi đồ rồi dẫn nó gặp mấy con nát đồ để nó thấy hậu quả của việc ăn chơi. H nó học xong t yên tâm để nó làm sân sau qly giúp tao kinh doanh 1-2 năm nữa nếu nó ko nghĩ đến việc danh phận thì t cũng tính để nó đẻ lấy đứa cho bền.
Đấy là bồ rồi về sau làm vợ bé chứ k phải bb chịch xong bỏ bác ơi

Tiền chuyển 5tr lúc đầu. Cuối tháng chuyển nốt phần còn lại.
Mỗi lần đi chơi quà cáp không tính, ăn uống phè phỡn không tính.
Quan trọng nhất là kiểm soát chỗ ở, lắp camera khắp phòng chẳng cần ol đâu. Bé nào nhận 30tr/tháng thì nó cũng ở nhà suốt không thì làm gì đâu nên không lo nó đi nhiều mà chỉ 1vs1.
Mấy cái test về sức khỏe thì đều đặn rùi một tuần một lần.
thanks mày mà kiểm soát mệt quá. chủ yếu nhiều tiền mấy e này hot hòn họt chứ mấy em 15tr thì cũng khá thôi.

thanks mày mà kiểm soát mệt quá. chủ yếu nhiều tiền mấy e này hot hòn họt chứ mấy em 15tr thì cũng khá thôi.
Mấy em 15tr thì xác định không kiểm soát được. Kiểm soát thì mệt mà không kiểm soát thì ghê bỏ mợ. Nói chung là chi ra 8~10tr thuê cái cc cho nó ở, chán thì bỏ đuổi đi thôi có gì đâu.

T có tính sở hữu mạnh. Dù mày có bỏ 30-50m ra nuôi bb mà nó vẫn đi địt chùa ở ngoài thì cũng vất đi. Thế đéo gọi là sgbb đâu là bao vé tháng thôi. Dm rồi 1 bữa dính bệnh tật phát thì tởm đến già.
T biết 1 em chuẩn sv thích kiểu 1 1 kiểm soát vẫn ok m cần thêm ko:vozvn (17):

T thấy cái tầm chi 30tr là để quản lý và nhân trần an toàn thôi. Đỡ tốn tiền bcs

Nếu có nhà riêng thì rủ về ở chung, tao đang nuôi em 30 sống chung, đầu tháng đưa luôn 1 lần, ở chung nên chả lo gì, muốn địt lúc nào cũng được

Tao biết nó từ lúc nó học cấp 3 lúc về quê. Nó học cùng đứa e họ t. Nó cũng xinh nhưng cái giá 30m là do trước đấy chưa có ny t là thằng phá nó. Nhưng mày xđ bỏ 30-50 ra nuôi sgbb thì phải xứng đáng làm sgdd phải dạy dỗ chúng nó chứ đừng nghĩ đến mỗi ịt t dạy chẳng thiếu thứ gì cũng cho nó mở mang tầm mắt. Cho nó đi bar để nó biết xh cám dỗ như thế nào. Cho nó chơi đồ rồi dẫn nó gặp mấy con nát đồ để nó thấy hậu quả của việc ăn chơi. H nó học xong t yên tâm để nó làm sân sau qly giúp tao kinh doanh 1-2 năm nữa nếu nó ko nghĩ đến việc danh phận thì t cũng tính để nó đẻ lấy đứa cho bền.
sâu sắc đấy,cơ mà là thành bồ rồi thành vợ bé mất r

Tôi cũng đang chăn 1 em. Non ngọt, chưa đc làm gì mà mất mấy chục rồi gạ vẫn chưa cho. Chắc cắt mịe hết trợ cấp đi thôi chứ cay vcc. Lớn đầu bị dắt mũi như trẻ con.

Nuôi bb tầm 30m thì xđ chi phí tầm 50.
Trước tao có e bb 30m t bắt phải ở cc t thuê cho ở địa điểm t chọn. Nhà t lắp cam quản lý time đi học. Nói chung t qly hết vì nó ở quê ngây thơ tý tuổi mới ra đời. Thả rông ra ngoài có tý tiền hư ngay. Có lần dám dấu diếm t đi nhuộm tóc về đến nhà t thấy t tát cho cái rõ mấy ngón tay trên mặt. Từ đấy về sau éo dám cãi 1 câu.

Chuyện địt ra sao thì đéo kể?

Đệch, mày cho nó 30 triệu mà còn phải xin kinh nghiệm nuôi, bọn nó phải đi xin kinh nghiệm phục vụ daddy 30 triệu chứ, ngu vãi loằn =))

Tôi cũng đang chăn 1 em. Non ngọt, chưa đc làm gì mà mất mấy chục rồi gạ vẫn chưa cho. Chắc cắt mịe hết trợ cấp đi thôi chứ cay vcc. Lớn đầu bị dắt mũi như trẻ con.
kiểu đó thì bỏ đi. kiểu săn đón quà cáp để xin nó địt. nó chảnh vcl luôn. tới lúc nó cho địt đéo khác gì ban ơn. kiểu thái độ đấy cho free t cũng nghỉ khoẻ

sgbb thì mqh nó phải tương xứng và m phải đề nghị quyền lợi của m trước khi xì tiền

Các ông cứ nghĩ thế thôi. Phân khúc cao gạ nó khó vãi cả ra. Còn phải quà cáp, quan tâm nữa. Nó như ng iu ấy, phải chăn cẩn thận chứ còn kiểu sgbb mà công nghiệp như pg thì nkis làm gì.

kiểu đó thì bỏ đi. kiểu săn đón quà cáp để xin nó địt. nó chảnh vcl luôn. tới lúc nó cho địt đéo khác gì ban ơn. kiểu thái độ đấy cho free t cũng nghỉ khoẻ

sgbb thì mqh nó phải tương xứng và m phải đề nghị quyền lợi của m trước khi xì tiền
Nó vừa được thằng khác nuôi 3 tháng giá cao vãi ra nên bị ngáo giá. Mình chấp nhận thiệt thòi ứng trước để có cảm tình và nói chuyện vào việc nhưng mệt mỏi vl. Đúng kiểu ban ơn như mày nói. Chắc tao nghỉ thôi, có gia đình tâm sức đâu chăn. Mà tốn tiền ko đc gì cay lắm

Đệch, mày cho nó 30 triệu mà còn phải xin kinh nghiệm nuôi, bọn nó phải đi xin kinh nghiệm phục vụ daddy 30 triệu chứ, ngu vãi loằn =))
à thì lúc t chưa nhiều tiền t cũng nghĩ như mài.

nhưng khi m bắt đầu lên phân khúc cao. mày sẽ thấy 30tr nó to ... như bánh xe bò vậy.

tầm phân khúc này toàn mấy thằng lol xài tiền như rác. bạn t mấy đứa tháng nó xài 300-500tr .30tr là cái bánh xe bò với nó thật.

à thì lúc t chưa nhiều tiền t cũng nghĩ như mài.

nhưng khi m bắt đầu lên phân khúc cao. mày sẽ thấy 30tr nó to ... như bánh xe bò vậy.

tầm phân khúc này toàn mấy thằng lol xài tiền như rác. bạn t mấy đứa tháng nó xài 300-500tr .30tr là cái bánh xe bò với nó thật.
1 tháng nó xài 300-500 thì một tháng nó phải kiếm được nhiêu hả mày

Nó vừa được thằng khác nuôi 3 tháng giá cao vãi ra nên bị ngáo giá. Mình chấp nhận thiệt thòi ứng trước để có cảm tình và nói chuyện vào việc nhưng mệt mỏi vl. Đúng kiểu ban ơn như mày nói. Chắc tao nghỉ thôi, có gia đình tâm sức đâu chăn. Mà tốn tiền ko đc gì cay lắm
gái cần tiền mỗi con tự định nó vào một phân khúc. nếu nó định cao rồi thì nó giảm về mức của m lắm hoặc nó lại kiểu như ban ơn. t hỏi mấy con từng nuôi dc nhiêu mà nhiều so với mức t quá thì t out. vì có thể nó nói thách hoặc thực sự thế thì lúc nó điều chỉnh về mình nó cũng chảnh chó nên tốt nhất dẹp mẹ ngay tiwf đầu