Xin kinh nghiệm nuôi mấy em SGBB phân khúc 30tr

Tao đã từng nghĩ có từng ấy tiền thì có thể địt gái k cần nghĩ. Thế mà hoá ra k phải. Nhiều tiền vẫn phải nghĩ :haha:

Tao đã từng nghĩ có từng ấy tiền thì có thể địt gái k cần nghĩ. Thế mà hoá ra k phải. Nhiều tiền vẫn phải nghĩ :haha:
địt thoải mái mấy con tầm khá bình dân. nhưng mấy em cao cấp nhan sắc đỉnh thì khá ít nên tỉ lệ cạnh tranh cũng cao. mô hình kim tự tháp thôi mà. giàu có chiếm số ít và mấy em nhan sắc đẹp vl cũng số ít.

bởi nên mới có mấy gái dc đại gia tặng xe vài tỉ cho mấy em. vài tỉ đi địt mấy em bt thì chục đứa cùng lúc cũng dc

gái cần tiền mỗi con tự định nó vào một phân khúc. nếu nó định cao rồi thì nó giảm về mức của m lắm hoặc nó lại kiểu như ban ơn. t hỏi mấy con từng nuôi dc nhiêu mà nhiều so với mức t quá thì t out. vì có thể nó nói thách hoặc thực sự thế thì lúc nó điều chỉnh về mình nó cũng chảnh chó nên tốt nhất dẹp mẹ ngay tiwf đầu
Uhm, chắc dẹp thôi mà ạ. Cứ 10 với 15 củ mỗi lần, tháng 30 40 mà chỉ đc ôm với hôn thì cần dek gì. Đúng là tiền ít ko hít l thơm đc.

Uhm, chắc dẹp thôi mà ạ. Cứ 10 với 15 củ mỗi lần, tháng 30 40 mà chỉ đc ôm với hôn thì cần dek gì. Đúng là tiền ít ko hít l thơm đc.
tháng 30-40 kiếm dc mấy em xinh hot rồi. mà chịu khó biết cách tìm thôi. vì gái xinh hot nó cũng nhiều dạng.

- nhà giàu sẵn, vài trăm tỉ
- kols, nổi tiếng thu nhập cao. người mẫu hoa hậu.
- vẫn đang tìm con đường đi của mình, chưa dc đại gia để ý. ko muốn làm phò

loại thứ 3 là tầm phân khúc 30-40 ấy.

Tao đang bỏ rơi con kia mấy hôm xem thế nào. Mình cứ vồ vập quá có khi nó càng kiêu càng hỏng việc. Mày có đứa nào ngoan ngoan ko. Em của tao sinh viên trường có uy tín,bọn trẻ hay ảo tưởng chăn mệt quá
Mày cứ đội chúng nó lên đầu nó chẳng thế. Muốn cno ngoan thì phải nắm hết thông tin gia đình bạn bè nó ấy. Gái ngon dễ kiếm mà kiếm e nào ngoan ấy rồi cho chúng nó tập tành spa vào ngon hết

Tao đang bỏ rơi con kia mấy hôm xem thế nào. Mình cứ vồ vập quá có khi nó càng kiêu càng hỏng việc. Mày có đứa nào ngoan ngoan ko. Em của tao sinh viên trường có uy tín,bọn trẻ hay ảo tưởng chăn mệt quá
vc sinh viên vậy có cao ráo 3 vòng đồng hồ cát mặt đẹp tuyệt ko mày mà đòi 30 củ

Mày cứ đội chúng nó lên đầu nó chẳng thế. Muốn cno ngoan thì phải nắm hết thông tin gia đình bạn bè nó ấy. Gái ngon dễ kiếm mà kiếm e nào ngoan ấy rồi cho chúng nó tập tành spa vào ngon hết
gái tuỳ con. có con chảnh có con ngoan. mà con chảnh chưa chắc đẹp bằng con ngoan.

chỉ tội mấy ông gặp mấy con chảnh mà ko có nhiều lựa chọn cứ phải đâm đầu vào mấy con dẩm.

mà t ko có khái niệm gái ngoan lắm. trừ mấy con bad girl thì con nào cũng tỏ ra ngoan ngoãn trc mặt mày kể có khi nó some siếc chơi đú bóng tập thể rồi.

gái tuỳ con. có con chảnh có con ngoan. mà con chảnh chưa chắc đẹp bằng con ngoan.

chỉ tội mấy ông gặp mấy con chảnh mà ko có nhiều lựa chọn cứ phải đâm đầu vào mấy con dẩm.
Trò gái gu phải tuỳ duyên đấy. Mấy con hàng của t vừa ngoan vừa ngon ông anh t nuôi thì con đéo nào cũng gặp vấn đề

Trò gái gu phải tuỳ duyên đấy. Mấy con hàng của t vừa ngoan vừa ngon ông anh t nuôi thì con đéo nào cũng gặp vấn đề
ờ cái này thì đúng thật.mà t nuôi ngắn nên con nào sida thì tiễn vong là xong việc

Làm ăn buôn bán t đối phó với đủ loại người. Mấy con sgbb tuổi đéo gì mà ae cứ để nó trèo lên cổ. Mấy con ngu lol đéo bao h có cửa tiếp xúc với t.
ờ bỏ tiền nuôi gái thì đéo chấp nhận được mấy con dẩm. đẹp cỡ nào kệ mẹ kiếm con khác.

Đéo hiểu th có 30 củ bỏ ra nuôi gái mà phải lo lắng vlon nhỉ. T hay nuôi mấy con 20 củ. Đm nói câu sợ như chó thấy chủ. Muốn lgi thì làm nhưng lúc t cần địt phải có mặt. Thích thì nuôi tiếp k thích thì địt 1 lần cho cút. đéo phải lăn tăn. Mình cầm đằng chuôi mà suy nghĩ lắm nhức đầu.
Một là vui vẻ thì chơi, còn k cảm thấy thoải mái thì cho cút. Đéo gì có tiền mà suy nghĩ lắm thế

Đéo hiểu th có 30 củ bỏ ra nuôi gái mà phải lo lắng vlon nhỉ. T hay nuôi mấy con 20 củ. Đm nói câu sợ như chó thấy chủ. Muốn lgi thì làm nhưng lúc t cần địt phải có mặt. Thích thì nuôi tiếp k thích thì địt 1 lần cho cút. đéo phải lăn tăn. Mình cầm đằng chuôi mà suy nghĩ lắm nhức đầu.
Một là vui vẻ thì chơi, còn k cảm thấy thoải mái thì cho cút. Đéo gì có tiền mà suy nghĩ lắm thế
Nuôi kiểu sinh viên thịt tươi, xinh xắn, mặc váy thôi mình đã ko chịu đc rồi. Chứ sgbb mà hệ PGA đôn lên thì chán lắm. 20 củ mà chia cho 4 lần 1 tháng đc 5 củ/phát bọn nó ko nghe đâu. 50 củ nó còn chưa ưng, tao phải vừa dùng tiền vừa tình cảm đây. Mình muốn dứt rồi mà chim ko nghe, chả nhẽ thiến mẹ đi. Dm chăm nó hơn cả vợ mình, mỗi lần thấy vợ mình lại thấy có lỗi vcl ra.

vc sinh viên vậy có cao ráo 3 vòng đồng hồ cát mặt đẹp tuyệt ko mày mà đòi 30 củ
Nó mặc váy thôi tao đã ko chịu đc rồi ấy. :) với nó biết nói chuyện. Kiểu não ngắn mà kiểu trang điểm đậm, nail như mai siêu phong tao cho next ngay. Mày ở miền Nam chứ ko tao với mày giao lưu, sau chán lại đổi cho nhau thì vui

Nó mặc váy thôi tao đã ko chịu đc rồi ấy. :) với nó biết nói chuyện. Kiểu não ngắn mà kiểu trang điểm đậm, nail như mai siêu phong tao cho next ngay. Mày ở miền Nam chứ ko tao với mày giao lưu, sau chán lại đổi cho nhau thì vui
ờ hiểu gu mày rồi. m thích thì ok thôi nhưng mà đừng để bọn nó leo lên đầu.

t thì thích tự tìm gái hơn. sgbb phân khúc này thì t có 1 ít còn phân khúc 15 đổ xuống thì t có 1 dãy dài kkk

Nuôi kiểu sinh viên thịt tươi, xinh xắn, mặc váy thôi mình đã ko chịu đc rồi. Chứ sgbb mà hệ PGA đôn lên thì chán lắm. 20 củ mà chia cho 4 lần 1 tháng đc 5 củ/phát bọn nó ko nghe đâu. 50 củ nó còn chưa ưng, tao phải vừa dùng tiền vừa tình cảm đây. Mình muốn dứt rồi mà chim ko nghe, chả nhẽ thiến mẹ đi. Dm chăm nó hơn cả vợ mình, mỗi lần thấy vợ mình lại thấy có lỗi vcl ra.
Ngày xưa tao cũng như mày đấy nhưng về sau tao khôn rồi, con mặt lồn nào sai luật tao cho cút ngay. Có con ngon lắm nhưng nó láo tao cho cút ngay. Vì khi chọn gái cần phải đúng
1 là đúng đứa ngoan
2 là đúng luật chơi
Sai bước nào cũng phải cắt lỗ

trước giờ t hay quen mấy em 10-15tr. cũng khá okie mà đợt này tài chính dư dả nên muốn trải nghiệm mấy em 30tr xem sao. tìm hiểu sơ thì cũng bik mấy em 30tr ngon hơn hẳn đám 15tr.

vậy tml nào có kinh nghiệm nuôi mấy em tầm 30tr rồi cho t hỏi
- kinh nghiệm diễn biến quá trình tiến tới giao hợp thế nào. tiền nong các kiểu
- mức độ chi tiêu của mấy ẻm,
- đòi hỏi của mấy ẻm,
- mấy ẻm có nhiều bố ko?

thanks bro trước
Phân khúc 30m nó có về ở với mình ko, ông bà già tao tính đi chơi 6 tháng, ở nhà 1 mình buồn với tao chỉ biết làm món mặn ko biết nấu canh, tính tìm em nào ngon về nude mặc tạp dề đi qua đi lại là đc r

t cũng muốn mà vợ t ko cho =))
Chậm chạp thế, cứ nói gia đình ông anh xã hội cả gia đình mất do covid, giờ còn đứa con gái 18 tuổi, giờ anh nhận về làm con gái nuôi, nảy số đi chứ