Xin kinh nghiệm nuôi mấy em SGBB phân khúc 30tr

Ngày xưa tao cũng như mày đấy nhưng về sau tao khôn rồi, con mặt lồn nào sai luật tao cho cút ngay. Có con ngon lắm nhưng nó láo tao cho cút ngay. Vì khi chọn gái cần phải đúng
1 là đúng đứa ngoan
2 là đúng luật chơi
Sai bước nào cũng phải cắt lỗ
Mịa cứ như chơi penny quá.Tính ra đồ tạm thời của mình láo cho đi luôn .

Phân khúc 30m nó có về ở với mình ko, ông bà già tao tính đi chơi 6 tháng, ở nhà 1 mình buồn với tao chỉ biết làm món mặn ko biết nấu canh, tính tìm em nào ngon về nude mặc tạp dề đi qua đi lại là đc r
Cam kết 6 tháng thì rủ nó về ở chung ngon chứ, kiếm mấy em sinh viên ấy chứ bọn cave đội lốt nó sẽ tính ở chung mà 1 ngày có 1 triệu nó sẽ lỗ

Phân khúc 30m nó có về ở với mình ko, ông bà già tao tính đi chơi 6 tháng, ở nhà 1 mình buồn với tao chỉ biết làm món mặn ko biết nấu canh, tính tìm em nào ngon về nude mặc tạp dề đi qua đi lại là đc r
10-15 là rủ ở chung dc roài. nhiều tiền hay ít tiền nằm ở độ xịn của bb thôi.

cơ mà ở chung làm cc gì cho phiền. thuê cho căn studio cho nó ở dc roài.

Chậm chạp thế, cứ nói gia đình ông anh xã hội cả gia đình mất do covid, giờ còn đứa con gái 18 tuổi, giờ anh nhận về làm con gái nuôi, nảy số đi chứ
rước của nợ về làm gì cha. về cho nó nắm đằng chuôi rồi lúc đó tốn tiền tấn cho nó à. chơi bời tí cho nhẹ đầu thôi các ông cứ ôm đồm vào thêm làm gì cho mệt.

10-15 là rủ ở chung dc roài. nhiều tiền hay ít tiền nằm ở độ xịn của bb thôi.

cơ mà ở chung làm cc gì cho phiền. thuê cho căn studio cho nó ở dc roài.
Tao muốn con nào đẹp đẹp cơ, như bỏ tiền ra kiếm con hot girl về nude nấu ăn giặt đồ chứ ko tính địt nó

Tao muốn con nào đẹp đẹp cơ, như bỏ tiền ra kiếm con hot girl về nude nấu ăn giặt đồ chứ ko tính địt nó
30tr là đẹp ngây ngất rồi. 15tr thì nhìn xinh oke.

Mày có em nào minh hoạ giá 30 không, tao vẫn chưa hình dung ra
minh hoạ thì ntn này, hình t kiếm đại trên mạng. mặt đẹp. >1m65 thân hình đẹp vòng nào ra vòng đó.

Attachments

• 10-hotgirl-viet-thong-linh-luong-follow-khung-tren-instagram-24d8053b.jpeg
    10-hotgirl-viet-thong-linh-luong-follow-khung-tren-instagram-24d8053b.jpeg
    342.4 KB · Lượt xem: 77
  • duong-dua-bikini-dan-hot-girl-viet-khoe-duong-cong-nhin-la-me-Hinh-5.jpeg
    duong-dua-bikini-dan-hot-girl-viet-khoe-duong-cong-nhin-la-me-Hinh-5.jpeg
    245.6 KB · Lượt xem: 77
30 củ như này có lý đấy, chứ hồi có con nào báo giá tao 40 mà hơi chua
thị trường ko có chuẩn mực mà. đầy con ngáo giá nhìn như cặc cũng đòi 20-30-40 cho free nhìn còn ngán mấy con ngáo

30 thì tương đương PGA đi về tay 6cu/shot, cứ thế mà suy ra thôi. T thì cái gì cũng chia 5 :)) PGA đi về tay 4/s thì nuôi 20 thế cho dễ tính

sgbb thì đa số đều gặp thoải mái. mà mấy thằng làm ra nhiều tiền thì thời gian méo đâu mà chịt quài. chưa kể còn gia đình

trước giờ t hay quen mấy em 10-15tr. cũng khá okie mà đợt này tài chính dư dả nên muốn trải nghiệm mấy em 30tr xem sao. tìm hiểu sơ thì cũng bik mấy em 30tr ngon hơn hẳn đám 15tr.

vậy tml nào có kinh nghiệm nuôi mấy em tầm 30tr rồi cho t hỏi
- kinh nghiệm diễn biến quá trình tiến tới giao hợp thế nào. tiền nong các kiểu
- mức độ chi tiêu của mấy ẻm,
- đòi hỏi của mấy ẻm,
- mấy ẻm có nhiều bố ko?

thanks bro trước
Giá tầm này quan điểm của t là thường có 1 thằng bồ hoặc đại gia nuôi chính . Xong nó sẽ kiếm thêm 1 a sgdd nữa . Kiểu rảnh chán quá muốn tăng thu nhập :)) . Trước t job mấy bé giá tầm đó hay vậy . Chứ mấy con này cũng giữ lắm . Sợ xuống sắc k bừa quá đâu . Chuyện quà cáp thì do tính cách từng đứa m . Có đứa ngoan . Có đứa hay vòi vặt . Mà t nghĩ m nên kiểm soát . Quà các, hotel phát sinh 10-15m là đẹp . Nhõng nhẽo dẹp mẹ đi . Chúc m sớm tìm đc bé ưng ý . T Chắc chắn 1 điều là 30m sẽ thơm và ngon hơn hẳn 10-15m :)))

trước giờ t hay quen mấy em 10-15tr. cũng khá okie mà đợt này tài chính dư dả nên muốn trải nghiệm mấy em 30tr xem sao. tìm hiểu sơ thì cũng bik mấy em 30tr ngon hơn hẳn đám 15tr.

- đòi hỏi của mấy ẻm,
- mấy ẻm có nhiều bố ko?

thanks bro trước
Nếu mày bỏ ra cứng 30tr/th cho một bé thì ko vui đâu tin tao đi , tầm dao động 30-50tr . Nếu mày có vợ lại ko có thời gian nhiều đừng nuôi cao lên bởi vì nó sẽ ko khác gì nhiều . Còn nếu nhàn nhã vợ con xa xôi thì chơi được nhưng đừng có nghĩ tới con số cụ thể , với lại ko phải giá càng cao thì càng hài lòng đâu cho nên tiền phải thoải mái ko dễ đứt đoạn tục cảm xúc.
Quan trọng là quản lý thông tin rõ ràng cho baby nó biết và không thể hiện mức độ mày giàu có với baby . Đa số sẽ gặp khôn lỗi trở thành đĩa

sgbb thì đa số đều gặp thoải mái. mà mấy thằng làm ra nhiều tiền thì thời gian méo đâu mà chịt quài. chưa kể còn gia đình
Tao có ông anh cho thuê nhà thôi, tháng 30k đô chỉ ăn rồi đi chơi, săn gái chứ chả làm gì, tao nghĩ người càng giàu mới càng rảnh chứ

30 tr

- đòi hỏi của mấy ẻm,
- mấy ẻm có nhiều bố ko?

thanks bro trước

Quá trình của mình, phân khúc 25tr+

"- kinh nghiệm diễn biến quá trình tiến tới giao hợp thế nào. tiền nong các kiểu"

1. Post/tìm trên fb/tw -> Inbox bb/chờ bb inbox -> bb gửi ảnh chụp thông tin sơ lược + ảnh 3 vòng -> Hẹn cafe (yêu cầu bb trang điểm nhẹ thôi).
Ok -> 2.
2. Check bb có đúng giờ ko? Hình dáng thực tế? Giấy tờ thông tin? Cách nói chuyện ntn? Có nguy cơ ăn bám day dẳn/vòi tiền ko? Có đáp ứng đầy đủ các yêu cầu của mình ko?
Ok -> 3.
3. Đi ăn -> Ks test cơ thể + skills của bb (có bcs) -> Thanh toán tiền test (thỏa thuận ở 2.)
Ok -> 4.
4. Hẹn ngày cả 2 khám sức khỏe (đừng để bb đi 1 mình vì có thể mua dc chứng nhận sức khỏe)
Có kq thì hẹn ngày chịch thôi.

Tiền phí chi trả 2 lần / tháng, mỗi lần cách nhau ít nhất 10 ngày (thỏa thuận ở 2.)

Tiền ăn uống mình chịu khi đi ăn uống cùng bb, nhưng ko được để bb dắt mũi, vì nhiều bb thích check in tại các điểm ăn sang trọng.
Nếu bb xin thêm tiền ăn uống -> End (thỏa thuận ở 2.)
Nếu bb xin dẫn thêm bạn bè của bb đi ăn cùng -> End (thỏa thuận ở 2.)

Tiền mua sắm cho bb đã tính trong tiền phí, nếu tài chính ok thì mình có thể chi trả thêm cho khoảng này, nhưng ko được quá 1/3 tiền phí.
Nếu bb vòi thêm -> End (thỏa thuận ở 2.)

Tiền thuê nhà cho bb (nếu có) thì mình chủ động, ko để bb lựa chọn, thuê căn hộ vừa đủ cho sinh hoạt của bb (thỏa thuận ở 2.)

Ngoài ra còn các khoản phác sinh khác trong quá trình nuôi bb, nhưng thường là hiếm nên mình ko nêu.

"- mức độ chi tiêu của mấy ẻm"

Tùy tính cách, thói quen sinh hoạt, môi trường sống của từng bb & phụ thuộc vào tình cảm phát sinh với mình.
Nhưng nếu bạn phải chi thêm tiền tháng = tiền phí nuôi -> End
VD: Phí nuôi 25tr/tháng, tốn thêm 25tr/tháng nữa cho các khoảng khác -> End

"- đòi hỏi của mấy ẻm"

Như trên.
Mình phải là ng nắm quyền chủ động. Xem cái nào được, cái nào ko?
Nếu bb đòi hỏi ko hợp lý nhiều lần -> End

"- mấy ẻm có nhiều bố ko"

Hiếm nếu mình làm được các bước trên

30 tr

Quá trình của mình, phân khúc 25tr+

"- kinh nghiệm diễn biến quá trình tiến tới giao hợp thế nào. tiền nong các kiểu"

1. Post/tìm trên fb/tw -> Inbox bb/chờ bb inbox -> bb gửi ảnh chụp thông tin sơ lược + ảnh 3 vòng -> Hẹn cafe (yêu cầu bb trang điểm nhẹ thôi).
Ok -> 2.
2. Check bb có đúng giờ ko? Hình dáng thực tế? Giấy tờ thông tin? Cách nói chuyện ntn? Có nguy cơ ăn bám day dẳn/vòi tiền ko? Có đáp ứng đầy đủ các yêu cầu của mình ko?
Ok -> 3.
3. Đi ăn -> Ks test cơ thể + skills của bb (có bcs) -> Thanh toán tiền test (thỏa thuận ở 2.)
Ok -> 4.
4. Hẹn ngày cả 2 khám sức khỏe (đừng để bb đi 1 mình vì có thể mua dc chứng nhận sức khỏe)
Có kq thì hẹn ngày chịch thôi.

Tiền phí chi trả 2 lần / tháng, mỗi lần cách nhau ít nhất 10 ngày (thỏa thuận ở 2.)

Tiền ăn uống mình chịu khi đi ăn uống cùng bb, nhưng ko được để bb dắt mũi, vì nhiều bb thích check in tại các điểm ăn sang trọng.
Nếu bb xin thêm tiền ăn uống -> End (thỏa thuận ở 2.)
Nếu bb xin dẫn thêm bạn bè của bb đi ăn cùng -> End (thỏa thuận ở 2.)

Tiền mua sắm cho bb đã tính trong tiền phí, nếu tài chính ok thì mình có thể chi trả thêm cho khoảng này, nhưng ko được quá 1/3 tiền phí.
Nếu bb vòi thêm -> End (thỏa thuận ở 2.)

Tiền thuê nhà cho bb (nếu có) thì mình chủ động, ko để bb lựa chọn, thuê căn hộ vừa đủ cho sinh hoạt của bb (thỏa thuận ở 2.)

Ngoài ra còn các khoản phác sinh khác trong quá trình nuôi bb, nhưng thường là hiếm nên mình ko nêu.

"- mức độ chi tiêu của mấy ẻm"

Tùy tính cách, thói quen sinh hoạt, môi trường sống của từng bb & phụ thuộc vào tình cảm phát sinh với mình.
Nhưng nếu bạn phải chi thêm tiền tháng = tiền phí nuôi -> End
VD: Phí nuôi 25tr/tháng, tốn thêm 25tr/tháng nữa cho các khoảng khác -> End

"- đòi hỏi của mấy ẻm"

Như trên.
Mình phải là ng nắm quyền chủ động. Xem cái nào được, cái nào ko?
Nếu bb đòi hỏi ko hợp lý nhiều lần -> End

"- mấy ẻm có nhiều bố ko"

Hiếm nếu mình làm được các bước trên
nói thật là thằng làm ra 30 củ nuôi gái tức thu nhập phải tối thiểu 70-100 củ/tháng, dành thời gian đưa gái đi xét nghiệm thì pó tay mày rồi, công thức của các bậc thầy online ah :)) nói chung nó cũng như bồ hay bạn gái thôi, chịch vài ba lần đầu dùng bao, đánh giá con người đến 1 thời điểm tự khắc bỏ bao thôi. Đọc mỗi đoạn đấy thấy buồn cười quá phải cmt

nói thật là thằng làm ra 30 củ nuôi gái tức thu nhập phải tối thiểu 70-100 củ/tháng, dành thời gian đưa gái đi xét nghiệm thì pó tay mày rồi, công thức của các bậc thầy online ah :)) nói chung nó cũng như bồ hay bạn gái thôi, chịch vài ba lần đầu dùng bao, đánh giá con người đến 1 thời điểm tự khắc bỏ bao thôi. Đọc mỗi đoạn đấy thấy buồn cười quá phải cmt
100 củ ko nuôi dc gái 30 củ đâu. 200 đổ lên.