Xin tip mở lời làm quen gái. Nghiêm túc không gạ gẫm

Đấy , anh em Xam nhiệt tình tư vấn cho rồi đấy , còn không được nữa thì vứt . :))

Tình hình là e mới match đc 1 e trên app hẹn hò, đang muốn thử tán tỉnh chơi chơi. Các bác nhiều kinh nghiệm cho e xin vài tip mở lời trước được ko? Chứ e thấy giờ cứ Hi với Hello nó đần độn vcl

Tặng mày đôi câu để khều gái nhé:

Em ơi anh bảo em này,
Quen ai cũng vậy chi bằng quen anh
Tính anh thì vốn hiền lành,
Yêu em, anh chỉ để giành không xơi
Khi nào em gọi, em mời,
Tụt quần em xuống , vào đời nha em.
=))

Mình toàn: chào X nhé, rất mong đc làm quen với bạn
Chán quá mai fen. T thấy cách này gặp mấy đứa mới chơi thì ok, còn lại nó lơ nhiều lắm. Nói vậy chứ t kung ko có cách nào khá hơn ngoài cái bio xịn.

Xem bio nó có gì m có thể dùng để gợi chuyện k. Nếu k thì cứ nói thẳng, e xinh, hợp gu a, a muốn làm quen nếu e bla bla

Mấy thằng lồn tư vấn nghiêm túc xem nào lúc nào cũng chỉ nghĩ đến địt::xamvl19::

Trời cho qua match được em
Xem hình thèm quá qua liền làm quen
Ký tên Mr.Vũ Trung Nguyên
Nhắn vầy là được rồi. Kiểu gì nó cũng nhắn lại. Nó sẽ hỏi anh là Mr.Vũ hả. Mày trả lời đó là giấc mơ của chị Hằng thôi em. Xong mày gửi hình sao kê tài khoản cho nó. Nếu tài khoản ngân hàng có trên chục tỷ thì chắc chắn ăn được. Nếu trong tài khoản không có tiền thì đợi hết dãn cách đi làm kiếm tiền nạp vô bank. Sau đó quay lại từ đầu :boss:

Tình hình là e mới match đc 1 e trên app hẹn hò, đang muốn thử tán tỉnh chơi chơi. Các bác nhiều kinh nghiệm cho e xin vài tip mở lời trước được ko? Chứ e thấy giờ cứ Hi với Hello nó đần độn vcl
7D9A1EBF-FA3C-4EC1-B01E-186E459F9B53.jpegVào thẳng vấn đề luônE9B69904-ED0A-4B7D-8CE3-3BACFD093BA8.jpeg

Khoe nhà khoe tài sản m có
Bảo là a cũn có tuổi rồi a muốn tìm hiểu 1 mqh nghiêm túc lâu dài
E đồng ý thì mình làm bạn

Đấy thực tế vào
Rồi làm bạn thấy ok thì tìm hiểu sâu còn ko thì dừng

Giờ này thì mày nên hỏi tiếp là em đang làm gì đó? Ăn tối chưa? Chừng nào mới đi ngủ :vozvn (21):

Xem profile xem có điểm gì chung không,dựa vào đó mà bắt chuyện.Bọn nó hay để mấy câu giới thiệu các thứ, vin vào mà chém gió,khen vu vơ hoặc chê khéo ảnh ọt bọn nó...mà tóm lại đen đen bẩn bẩn có chó nó cho m làm quen

Ngắn gọn: Địt không em ?

Dài dòng: Chào em, trông em xinh quá, mình địt nhé ?