Xin tips bỏ qwerty

Như nói ở trên dạo này dịch dã t ở nhà, lại ở trọ 1 mình, nên tần suất thẩm hơi nhiều, đéo thẩm nhưng quen tay mở phim lên coi. Kiểu bị nghiện xem, các mày có thằng nào có cách hữu hiệu tí ko, đừng bảo đi tập thể dục, nhưng có sức nằm trên giường vẫn thói quen đó thôi, t cảm thấy con ciu t sắp liệt tới nơi r

Mỗi lần mày qwerty mày nghĩ đến việc sau này mày đéo được làm bố, mày không có con được, mày sẽ bị bạn gái đá, bị vợ cắm sừng.
Hoặc nhẹ nhàng thì cuộc đời mày sẽ thiệt thòi vô cùng khi con ciu bị liệt, mày là 1 thằng thất bại khi không đưa bạn gái/ vợ lên đỉnh, một thằng kém cỏi và đứng trước bờ vực bị cắt phế đi con ciu vô dụng kia.
Thế là mày sẽ xìu xuống và dần sẽ bỏ được thôi.
Chúc người ae may mắn.

bác nào ở đây xem hộ em tinh trùng như này có phải là vô sinh k ạ :too_sad: cái này là ảnh mạng thôi còn tinh trùng em thì cũng đang như này, mỗi ngày em fap 1 lần lâu lâu nổi hứng thì 2-3 lần 1 ngày. tính cai không biết có cải thiện được không hay nên đi khám

bác nào ở đây xem hộ em tinh trùng như này có phải là vô sinh k ạ :too_sad: cái này là ảnh mạng thôi còn tinh trùng em thì cũng đang như này, mỗi ngày em fap 1 lần lâu lâu nổi hứng thì 2-3 lần 1 ngày. tính cai không biết có cải thiện được không hay nên đi khám
Nhìn hình ko đoán đc đâu, phải khám mới biết bệnh

Cái này tao thấy dựa và lòng quyết tâm và ý chí của người muốn Nofap thôi, chứ bây h khuyên nhủ hay thử đủ phương pháp kiểu như nứng quá thì tắm nước lạnh, hay hít đất, hardcore thì búng dái thì cuối cùng cũng chỉ giải quyết cái ngắn hạn thôi, chủ yếu là đường dài thấy được tác hại của nó và khi cai được nó mình sẽ cải thiện ntn, từ đó mới có lòng quyết tâm và ý chí để cai.

Như nói ở trên dạo này dịch dã t ở nhà, lại ở trọ 1 mình, nên tần suất thẩm hơi nhiều, đéo thẩm nhưng quen tay mở phim lên coi. Kiểu bị nghiện xem, các mày có thằng nào có cách hữu hiệu tí ko, đừng bảo đi tập thể dục, nhưng có sức nằm trên giường vẫn thói quen đó thôi, t cảm thấy con ciu t sắp liệt tới nơi r
Cắt đi mày