Yêu phải con có 1 đời chồng

T cũng là đàn ông nhưng t ko nghĩ như m, cũng chưa từng trải qua những chuyện như m. Là m đen thôi. Trước đây t cũng yêu sgm, yêu pn ly hôn nhưng họ rất yêu t. Tình cảm của bọn t rất tốt
Uh đấy có thể là do t k may, còn mày thì may mắn hơn trong chuyện tình cảm. Nhưng kể từ biến cố đấy thì t cảnh giác và đề phòng hơn rồi, đến nay thì chưa mở lòng với ai cả. Vì đéo tin đc đứa nào nữa

Uh đấy có thể là do t k may, còn mày thì may mắn hơn trong chuyện tình cảm. Nhưng kể từ biến cố đấy thì t cảnh giác và đề phòng hơn rồi, đến nay thì chưa mở lòng với ai cả. Vì đéo tin đc đứa nào nữa
Nói đi phải nói lại, có câu Tiên Trách Kỷ Hậu Trách Nhân.
Hãy học cách trách bản thân mình trước, nếu mình không được may mắn như người ta thì phải chịu khó tiếp thu nhiều vô. Khi đã lão luyện rồi thì gái nào mà làm mất thời gian mình nữa, con nào vớ vẫn thì lộ mau thôi.
Hãy sống lạc quan lên, cố tìm em nào ngon lành xíu để mấy con đó cho xã hội biến đổi thành single mom hay ế mốc meo.

thực ra cáo già cũng ko phải chẳng qua nó có nhiều sự lựa chọn hơn đàn ông nên vậy. Chứ tau mày thấy gái đẹp, nhà giàu chả húp vội. Vấn đề ở đây là khi đã quyết định yêu nhau hay lấy nhau rồi thì nên có sự lập trường, chung thủy mà cái này tụi đàn bà đa phần rất kém vì tụi nó sống theo cảm xúc nhiều nên con nào ba mẹ ko dạy dỗ đoàng hoàng là dễ sa ngã ngay.
đàn ông cũng thiếu đéo gì đứa con gái để chọn khi thằng đấy dư của, ta nghĩ cái chính là do bọn đàn bà nó ko nghĩ đc sâu xa và logic, toàn nghĩ hạn hẹp, ko có logic, nên 10 con thì hết 9 con dẫm, toàn đọc 3 cái bài post trên mạng rồi tỏ vẻ trải đời, chứ đầu thì rổng tuếch.

Mày đừng hoàn toàn đóng hết cánh cửa, rồi một ngày nào đó mày cũng kiếm được một em tử tế thôi. Đâu phải một quả táo hư là nguyên cái cây nó hư đâu.

Chúng mày nghĩ thế nào khi yêu phải trường hợp trên? Tao yêu con này từng có ck và 1 đứa con 2 năm xác định cũng chả đi đến đâu cả nhưng tao lại ko thể dứt ra tìm mối mới được, cứ nghĩ thôi cũng khoa dứt rồi
Tao còn thích con bạn thân nó nữa chứ, thích thật mà giờ ko biết xử trí ra sao cho hợp lý
Bọn tao cũng tuổi băm cả rồi ko còn đủ thời gian mà nhăng nhít
có 1 đời chồng thì tao nghĩ ko sao . nhưng nếu có con thì mày phải suy nghĩ cực kỳ kỹ nhé. vì mày phải có trách nhiệm ( phải dành thời gian, công sức, tiền bạc , sức khoẻ ) cho cả mẹ và con nó. rồi sau này con riêng của mày nữa. rất là mệt mỏi nhé. nên cân nhắc tình yêu có đủ lớn để bao dung hay ko .

Mày đừng hoàn toàn đóng hết cánh cửa, rồi một ngày nào đó mày cũng kiếm được một em tử tế thôi. Đâu phải một quả táo hư là nguyên cái cây nó hư đâu.
Tao cũng có chuyện buồn vcl cách đây 2 năm, con chia tay ta chưa đc 3 thág, nó cưới và sinh con sau 3 tháng, lúc đấy ta đang ở Úc vừa học vừa làm, mỗi năm về 1 lần gặp để hâm nóng tình cảm, thế đéo nào nó chia tay xog nó cưới chồng sinh con sau 3 thág, cay vl, ta mà rửa hận thì đừng trách ta ác

Đm gái 1 con mà thử như em Kim Cương coi lao vào hốt vội luôn chứ. Thấy Ưng Hoàng Phúc hốt xong nhờ vợ lên hương luôn ko. Em này tới giờ 3 đứa vẫn nuột vkl luôn. Ghiền vãi.1634972424094.jpeg

Chúng mày nghĩ thế nào khi yêu phải trường hợp trên? Tao yêu con này từng có ck và 1 đứa con 2 năm xác định cũng chả đi đến đâu cả nhưng tao lại ko thể dứt ra tìm mối mới được, cứ nghĩ thôi cũng khoa dứt rồi
Tao còn thích con bạn thân nó nữa chứ, thích thật mà giờ ko biết xử trí ra sao cho hợp lý
vkl tao thấy mày nhăng nhít bỏ mẹ ra

tùy mày, nếu như m đủ bao dung, lấy vợ đéo phải mỗi yêu là xong, mày phải thương nó và bỏ cái suy nghĩ ấy đi chứ lấy ck hay không thì có mỗi tờ giấy chứ có cái lol gì mà nghĩ nhiều thế :shame:

Khuyên 1 câu chân thành nhé, tao chửi nhiều thằng trên này quá về cái chuyện yêu và lấy sgm rồi. Khuyên thật bỏ sớm nhanh còn kịp
Đm cái giống đàn bà trải qua 1 đời chồng có con rồi chúng nó toàn mấy con dẩm lồn, hãm lồn thôi. Dứt sớm đi nhé, tao hiểu tâm lý của mày bây giờ là đang cô đơn, đang có chỗ đút ra đút vào ngon nghẻ thì tự dưng lại phải dứt -> buồn chán -> lại thèm tình dục lại tìm đến nó. Điều quan trọng là mày phải vượt qua được dục vọng của bản thân, tự nhủ là đéo con cái lồn này thì còn cái lồn khác. Một khi đã quyết tâm thì đéo cái gì có thể cản được.
Thân ái quyết thắng nhé, thà đéo lấy vợ còn hơn là lấy con 1 đời chồng về
Mày nói đúng ý tao chỉ là tao chưa bỏ đc thôi

Xh có ng nọ ng kia m à! T chỉ nghĩ đơn giản ntnay: cho đi cái gì sẽ nhận lại cái đó. Yêu thương chân thành sẽ nhận được chân thành. Còn việc m gặp p con đàn bà ko ra gì cũng xin chia buồn cùng m. Chúc m may mắn lần sau

Nói đi phải nói lại, có câu Tiên Trách Kỷ Hậu Trách Nhân.
Hãy học cách trách bản thân mình trước, nếu mình không được may mắn như người ta thì phải chịu khó tiếp thu nhiều vô. Khi đã lão luyện rồi thì gái nào mà làm mất thời gian mình nữa, con nào vớ vẫn thì lộ mau thôi.
Hãy sống lạc quan lên, cố tìm em nào ngon lành xíu để mấy con đó cho xã hội biến đổi thành single mom hay ế mốc meo.
M nói đúng. Con nào giả dối sẽ sớm muộn lòi đuôi cáo ra thôi. Bt thằng đàn ông nào cũng lăng nhăng linh tinh nhưng khi t yêu hay cặp với ai rồi thì t chỉ biết 1ng đó thôi. Khi hết cảm xúc rồi chia tay đường ai nấy đi thì muốn yêu ai, cặp với ai thì tùy

Mua tivi được tặng đầu máy. Mày thích thì cứ chơi thôi. Riêng tao thì “đéo” , đời mà gái thiếu mẹ gì mà làm trò đó. Còn nhiều hệ luy khác nữa. Mốt thằng con nó láo, m dạy nó nó phán : “ ông là cái đéo gì mà dạy tôi, ông phải cha tôi không”? Thì lúc đó mới sáng mắt

Tao cũng có chuyện buồn vcl cách đây 2 năm, con chia tay ta chưa đc 3 thág, nó cưới và sinh con sau 3 tháng, lúc đấy ta đang ở Úc vừa học vừa làm, mỗi năm về 1 lần gặp để hâm nóng tình cảm, thế đéo nào nó chia tay xog nó cưới chồng sinh con sau 3 thág, cay vl, ta mà rửa hận thì đừng trách ta ác
Về nước gạ nó gặp đỵt cho nát nhồn nó ra để trả thù à? Kkk

Quay xe qua con bạn thân ngay và luôn ko bỏ quách hết , địt mẹ nam nhi chi chí lấy đéo gì thứ có con nuôi con thằng khác là đéo chơi nhé . Địt mẹ có chồng li dị còn xem xét , có con đâm đầu vào hối hận , ngoại trừ được làm chạn vương ko là miễn nhiễm hết cho tao .

đm tao thấy bọn m yêu sgm là vì nó ngon, nó thơm, nó nhiều kinh nghiệm, nó trãi đời rồi nên suy nghĩ nó trưởng thành. Chứ đứa con nó xem được thằng nào yêu thương con nó k.
đm cứ đơm cho sướng đã, cưới thì nên suy nghĩ nói thật chứ tao gặp nhiều sgm rồi suốt ngày đòi cố gắng vì con. Làm thì đ lo làm suốt ngày ăn nhậu đú đởn, ham vui + dẫm lone bỏ mẹ ra

Xh có ng nọ ng kia m à! T chỉ nghĩ đơn giản ntnay: cho đi cái gì sẽ nhận lại cái đó. Yêu thương chân thành sẽ nhận được chân thành. Còn việc m gặp p con đàn bà ko ra gì cũng xin chia buồn cùng m. Chúc m may mắn lần sau
Xh có ng nọ ng kia m à! ĐÚNG
T chỉ nghĩ đơn giản ntnay: cho đi cái gì sẽ nhận lại cái đó. Yêu thương chân thành sẽ nhận được chân thành. SAI BÉT nha.
Nói chung đàn ông nên học thêm tính Tinh tế vào, lạnh lùng và quyết đoán thì sẽ biết cách sống với phụ nữ. Chứ ngu ngơ + ko may mắn thì chỉ có ăn cứt nhé.

Xh có ng nọ ng kia m à! ĐÚNG
T chỉ nghĩ đơn giản ntnay: cho đi cái gì sẽ nhận lại cái đó. Yêu thương chân thành sẽ nhận được chân thành. SAI BÉT nha.
Nói chung đàn ông nên học thêm tính Tinh tế vào, lạnh lùng và quyết đoán thì sẽ biết cách sống với phụ nữ. Chứ ngu ngơ + ko may mắn thì chỉ có ăn cứt nhé.
Thế đàn ông chúng ta có quyền yêu đương chơi bời, cặp linh tinh á? T nghĩ ko thằng nào giống thằng nào

Thế đàn ông chúng ta có quyền yêu đương chơi bời, cặp linh tinh á? T nghĩ ko thằng nào giống thằng nào
Chỗ nào tau nói đàn ông chơi bời.
Mày làm gì thì tau ko biết nhưng mà phải học cách nhìn người, nhất là tụi đàn bà. Không thấy nhiều chuyện bạn trai nuôi ăn học, bạn trai giúp trả nợ, bạn trai chiều chuộng hay chồng cày tiền mà tụi nó cắm sừng hết à.

Chỗ nào tau nói đàn ông chơi bời.
Mày làm gì thì tau ko biết nhưng mà phải học cách nhìn người, nhất là tụi đàn bà. Không thấy nhiều chuyện bạn trai nuôi ăn học, bạn trai giúp trả nợ, bạn trai chiều chuộng hay chồng cày tiền mà tụi nó cắm sừng hết à.
Uh thế t mới nói là đàn bà cũng có con nọ con kia. Có con lồn để ngoài quần nhưng cũng có con sống rất tình cảm